#A124252 ✅ 5/12/68 ขายคอนโด T.C. Green 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5629019
เข้าชม :
ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124252 ✅ 5/12/68
ขายคอนโด T.C. Green
ที.ซี. กรีน
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร B ชั้น 11 ขนาด 39.35 ตรม.
ราคาขาย 3.15 ล้านบาท(รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างแล้ว)
🛋️สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง
- เตียง Kingsize 6 ฟุต พร้อมฟูก
- ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง, โต๊ะทานอาคารสำหรับ 4 ที่นั่ง
- Sofa Bed ขนาดใหญ่ กว้าง 2 เมตร
⚡️เครื่องใช้ไฟฟ้า
- เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน
- ตู้เย็น
- เครื่องทำน้ำร้อน
- แอร์ใหม่ขนาด 12000 BTU ทั้งห้องนอนและห้องนั่งเล่น!!
- ประตู Digital Door Lock
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ
https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- T.C. Green
- 3,150,000 (80,051 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 11
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39.35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
245 ประกาศเช่า
98 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ที.ซี. กรีน
🎉 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน39m2ชั้น 19฿3,100,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 14฿3,200,000UPDATE !
🔥2.85 MB 1นอน ไซส์ใหญ่ ห้องตำแหน่งดี แต่งสวย พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT พระราม 9 @ T.C. Green1 ห้องนอน39.75m2ชั้น xx฿2,850,000UPDATE !
🔥3.1 MB 1นอน ห้องกว้าง แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม ลงทุนหรืออยู่เองก็สุดคุ้ม ทำเลดีๆใกล้ MRT พระราม 9,เซ็นทรัลพระราม 9 @ T.C. Green1 ห้องนอน39.35m2ชั้น xx฿3,150,000UPDATE !
คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า ที.ซี. กรีน ห้วยขวาง ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน39m2ชั้น 3฿3,300,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร B ชั้น 28 2 ห้องนอน ขนาด 59 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 92 ห้องนอน59m2ชั้น 28฿3,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน40m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร A ชั้น 17 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿2,490,000UPDATE !

💰 ดีลแรง ลดด่วน💰 คอนโด 1 ห้องนอน ห้องใหญ่ TC Green พระราม 9 | อยู่สบาย ใจกลางเมือง - U58276301 ห้องนอน41m2ชั้น 34฿2,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ทีซี กรีน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พลาซ่า พระราม 91 ห้องนอน37m2ชั้น 14฿3,200,000UPDATE !