#A124217 ✅ 5/4/69 ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5948503

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/13
รูป #A124217 ✅ 5/4/69  ขายคอนโด The Trio Garden 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,390,000 (44,161 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
54.12 ตร.ม.

เดอะ ทรีโอ การ์เด้น ประเวศ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124217 ✅ 5/4/69

ขายคอนโด The Trio Garden 

เดอะ ทรีโอ การ์เด้น

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 15 ขนาด 54.12 ตรม.

ราคาขาย 2.39 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

เฟอร์นิเจอร์ ที่ให้ : เตียง/ ชั้นวางของ,/โต๊ะเครื่องแป้ง/ โซฟา/ โต๊ะ-เก้าอี้ทานอาหาร/ ตู้เก็บของ/ ซิ้งค์ครัว

เครื่องใช้ไฟฟ้า ที่ให้ : แอร์ 2 เครื่อง/ เตาไฟฟ้า/ เครื่องทำน้ำอุ่น

งานระบบ (ปลั๊ก/ ท่อน้ำ) ที่เตรียมไว้สำหรับอุปกรณ์เครื่องใช้ : เครื่องซักผ้า/ ตู้เย็น/ เครื่องดูดวัน/ Mocrowave 

สถานะห้อง : พร้อมเข้าอยู่ทันที

ที่จอดรถ : จอดรถได้ 1 คัน

แผนที่ 

https://maps.app.goo.gl/t1HQLiawLuEHBzEm6

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • The Trio Garden
  • 2,390,000 (44,161 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54.12 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Trio Garden

3 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Trio Garden

16 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
Lumpini Ville On Nut 46

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

logo โครงการ อิลิเม้นท์ ศรีนครินทร์
Elements Srinakarin

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ แอสปาย ศรีนครินทร์
Aspire Srinakarin

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ นายน์ เพลส
The Ninth Place

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที