#A124143 ✅ 30/11/68 ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5614824

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
10,200,000 (206,061 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
49.5 ตร.ม.

แอชตัน สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124143 ✅ 30/11/68

ขายคอนโด Ashton Silom

แอชตัน สีลม

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 22 ขนาด 49.5 ตรม.

ราคาขาย 10.2 ล้านบาท

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Ashton Silom
  • 10,200,000 (206,061 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 49.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Silom

276 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ashton Silom

144 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 574 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn