#A124136 ✅ 1/4/69 ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5936556

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/11
รูป #A124136 ✅ 1/4/69  ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,450,000 (91,589 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124136 ✅ 1/4/69

ขายคอนโด Plum Condo Sukhumvit 97/1

พลัม คอนโด สุขุมวิท 97/1

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

อาคาร A ชั้น 3 ขนาด 26.75 ตรม.

ราคาขาย 2.45 ล้านบาท

เฟอร์นิเจอร์

- TV 2

- แอร์ 2

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ตู้เย็น

- ไมโครเวฟ

- เครื่องดูดควันทำอาหาร

- เครื่องซักผ้า

‼️ พร้อมเข้าอยู่ สิ้นเดือน เม.ย 69 ‼️

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/PHWsYxQTKufVfRXe7

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Plum Condo Sukhumvit 97.1
  • 2,450,000 (91,589 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Plum Condo Sukhumvit 97.1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด สุขุมวิท 97.1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท