#A124104 ✅ 30/3/69 ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5930920
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124104 ✅ 30/3/69
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn
ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร
รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 31 ขนาด 37 ตรม.
ราคาขาย 5.9 ล้านบาท
• ห้อง Duplex เพดานสูง โปร่ง โล่งสบาย รับแสงธรรมชาติละมุนๆ
• ชั้นสูง วิวเมือง เปิดโล่ง
• ตกแต่งครบ พร้อมตู้เย็น ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า ซักผ้าฝาหน้า พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/V1fYyaasNgqfmxe28
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Knightsbridge Prime Sathorn
- 5,900,000 (159,459 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 31
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
676 ประกาศเช่า
229 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
คอนโด สตูดิโอ ที่ ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2833021)1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 1X-2X฿3,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Empire Tower1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿5,000,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร อาคาร 1 ชั้น 33 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ Empire Tower1 ห้องนอน37m2ชั้น 33฿6,000,000UPDATE !
P-44291 ต้องการขาย คอนโด ไนท์ บริดจ์ ไพร์ม สาทร ถนนนราธิวาส แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน37m2ชั้น 28฿5,590,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด 5.4 MB🔥 ดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 ทำงาน 1 ห้องนั่งเล่น ชั้นสูง 25+ ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน37m2ชั้น 25+฿5,400,000UPDATE !
🔥5.5MB🔥- 1 นอน 1 ห้องทำงาน แต่งสวย เป็นสัดส่วน ชั้นสูง วิวดี ทำเลดี ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน31m2ชั้น 20+฿5,500,000UPDATE !
🔥6.35 ลบ🔥 - ห้องดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 น้ำ ชั้นสูงเสียดฟ้า 35+ วิวสวย ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน44.54m2ชั้น 35+฿6,350,000UPDATE !
🔥147K/ตร.ม.🔥 ห้องดูเพล็กซ์ 2 นอน 1 น้ำ ชั้นสูงเสียดฟ้า 35+ วิวสวยเว่อร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด2 ห้องนอน44m2ชั้น 35+฿6,500,000UPDATE !
🔥มีห้องเดียวเท่านั้น ราคาดี 5.49 MB🔥-ดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 ห้องนั่งเล่น ชั้นสูงใกล้ BTS ช่องนนทรี 600 ม. ที่คอนโด Knightsbridge Prime Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน44m2ชั้น 25+฿5,490,000UPDATE !