A036427 Liv@49
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6066011
เข้าชม :
ลิฟ แอท 49 14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Liv@49
Bedroom : 3 Bed
Bathroom : 2
Area size : 95 sqm
Selling Price : 15,900,000
Reference ID : A036427
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Liv@49
- 15,900,000 (167,368 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 4
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 95 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

14 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
124 ประกาศเช่า
58 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ลิฟ แอท 49
44.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน44.4m2ชั้น 3฿6,800,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช1 ห้องนอน39m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช1 ห้องนอน39m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿5,700,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿5,700,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ลิฟ แอท 49 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช1 ห้องนอน39m2ชั้น 7฿7,700,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.6 กม.
2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
6.2 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.7 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.1 กม.
3.1 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.6 กม.
2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.5 กม.
3.6 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![💥ดีลสุดพิเศษ💥 Supalai Oriental 3นอน 145ตร.ม. | มีผู้เช่าถึงกันยา 2026 - [U668108]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260323/21z4xd4AbXyu1GLa9o5c.jpg?width=486&height=360)