A036374 Ideo Q Siam - Ratchathewi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065913
เข้าชม :
ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Ideo Q Siam - Ratchathewi
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 62 sqm
Selling Price : 12,900,000
Reference ID : A036374
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- IDEO Q Siam - Ratchathewi
- 12,900,000 (208,065 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
317 ประกาศเช่า
64 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
คอนโดมิเนียม 34.15 ตร.ม. ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร 4.8M34.15m2ชั้น -฿5,960,000UPDATE !
🚨 แรร์ยูนิต! ใจกลางสยาม Ideo Q Siam–Ratchathewi ใกล้ Bts ราชเทวี1 ห้องนอน29.5m2ชั้น 3x฿5,100,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1565362)1 ห้องนอน30m2ชั้น 31฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2457694)1 ห้องนอน35m2ชั้น 25฿6,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2200939)1 ห้องนอน29.5m2ชั้น 8฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1269299)1 ห้องนอน35m2ชั้น 16฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2341767)1 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿7,385,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 592884)1 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿6,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1086355)1 ห้องนอน34.18m2ชั้น 24฿6,000,000UPDATE !
ห้ามพลาด!! ยูนิตสุดแรร์ ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS สถานีราชเทวี1 ห้องนอน30m2ชั้น 3x฿5,470,000UPDATE !
ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี ใกล้ BTS สถานีราชเทวี ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา1 ห้องนอน34m2ชั้น 1x฿6,000,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี BTS-ราชเทวี ทุ่งพญาไท เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-89763 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน51.58m2ชั้น 27฿9,000,000UPDATE !