A036341 The Line Sukhumvit 71
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065884
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : The Line Sukhumvit 71
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 62 sqm
Selling Price : 11,500,000
Reference ID : A036341
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- THE LINE Sukhumvit 71
- 11,500,000 (185,484 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

5/44 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
105 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71
คอนโดมิเนียม 62.1 ตร.ม. เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 เขตวัฒนา กรุงเทพมหานคร 7.6M62.1m2ชั้น -฿7,949,000UPDATE !
Best Price 💗ขาย The Line Sukhumvit 71 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมอยู่สุดๆ DS3089 | Line @Dstay1 ห้องนอน30.58m2ชั้น 15+฿3,900,000NEW !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 783092)2 ห้องนอน62m2ชั้น 24฿10,400,000UPDATE !
ขายคอนโด : เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 - ทำเลทอง ห้องมุม เป็นส่วนตัว (บีทีเอส พระโขนง) (Rt-01)1 ห้องนอน44.75m2ชั้น 12฿5,390,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวยขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว!! เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 | The Line Sukhumvit 71 MD-250852801 ห้องนอน44.75m2ชั้น 11฿5,590,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 71 พร้อมโอน 🔥 MD-250852801 ห้องนอน45m2ชั้น 11-15฿5,350,000UPDATE !
30.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ1 ห้องนอน30.3m2ชั้น 6฿4,750,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.3 กม.
5.1 กม.
0 กม.
2.2 กม.
5.6 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Sukhumvit 71
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)