A036288 Noble Remix
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065856
เข้าชม :
โนเบิล รีมิกซ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Noble Remix
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 57 sqm
Selling Price : 10,195,000
Reference ID : A036288
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Noble Remix
- 10,195,000 (178,860 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 4
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 57 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
605 ประกาศเช่า
269 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีมิกซ์
🎉 ขายคอนโด โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ Makro Food Service ทองหล่อ 91 ห้องนอน43m2ชั้น 10฿5,750,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด โนเบิล รีมิกซ์ สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ Makro Food Service ทองหล่อ 91 ห้องนอน43m2ชั้น 10฿5,750,000UPDATE !
ขาย Noble Remix สุขุมวิท 36 คอนโดพร้อมอยู่ติด BTS ทองหล่อ อาคาร A ชั้น 29 2 ห้องนอน พื้นที่: 78.24 ตร.ม. ราคา 15 ลบ.*2 ห้องนอน78.24m2ชั้น 29฿15,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1486818)1 ห้องนอน55m2ชั้น 11฿6,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 510408)1 ห้องนอน50m2ชั้น 14฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1268252)1 ห้องนอน44.55m2ชั้น 6฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2876776)1 ห้องนอน44m2ชั้น 8฿6,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1844072)3 ห้องนอน63m2ชั้น 7฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1155436)1 ห้องนอน44.55m2ชั้น 6฿6,900,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1052850)3 ห้องนอน168m2ชั้น 33฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 566447)2 ห้องนอน97m2ชั้น 5฿14,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีมิกซ์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 817929)1 ห้องนอน43.4m2ชั้น 4th floor Building B฿7,010,000UPDATE !