A036137 The Pano
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065684
เข้าชม :
เดอะ พาโน 884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : The Pano
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 62 sqm
Selling Price : 6,800,000
Reference ID : A036137
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Pano
- 6,800,000 (109,677 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 62 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
195 ประกาศเช่า
133 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาโน
🔺 ขายคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 159 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน159m2ชั้น 3฿18,900,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ พาโน อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 131 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 32 ห้องนอน131m2ชั้น 29฿24,000,000NEW !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2325056)3 ห้องนอน236.78m2ชั้น 5-6฿33,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2303957)2 ห้องนอน100m2ชั้น 22฿13,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 597798)2 ห้องนอน130m2ชั้น 43฿19,800,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 1837749)3 ห้องนอน246m2ชั้น 5-6฿42,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 362897)2 ห้องนอน107m2ชั้น 13฿13,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2324110)3 ห้องนอน441.3m2ชั้น 3-5฿62,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 2355214)3 ห้องนอน224.79m2ชั้น 24฿35,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 1414583)2 ห้องนอน107m2ชั้น 13฿13,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 565233)2 ห้องนอน137m2ชั้น 28฿21,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโน พระราม 3 ใน บางโพงพาง (ID 1532418)1 ห้องนอน57m2ชั้น 15฿6,850,000UPDATE !