A035749 Grand Diamond Pratunam
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065800
เข้าชม :
แกรนด์ ไดมอนด์ ประตูน้ำ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Grand Diamond Pratunam
Bedroom : 3 Bed
Bathroom : 3
Area size : 370 sqm
Selling Price : 39,000,000
Reference ID : A035749
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Grand Diamond Pratunam
- 39,000,000 (105,405 บาท/ตร.ม.)
- 3 ห้องนอน
- 10
- 3 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ
- 370 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
14 ประกาศเช่า
7 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แกรนด์ ไดมอนด์ ประตูน้ำ
181.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี3 ห้องนอน181m2ชั้น 17฿31,000,000UPDATE !
368.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนเพชรบุรี3 ห้องนอน368m2ชั้น 35฿42,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ำ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2447414)3 ห้องนอน181m2ชั้น 15+฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ำ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2864659)3 ห้องนอน370m2ชั้น -฿39,000,000UPDATE !
🟢For Sale🟢 แกรนด์ ไดมอน ประตูน้ำ ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE = @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) AV103🎉3 ห้องนอน370m2ชั้น 0฿39,000,000UPDATE !
ขาย แกรนด์ ไดมอนด์ ประตูน้ำ ห้องใหญ่ สวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ เซ็นทรัลเวิลด์ สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr3 ห้องนอน181m2ชั้น 17฿30,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 966 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 220 ประกาศ

4.9 กม.
4.8 กม.
2.4 กม.
2.7 กม.
5.1 กม.
2.2 กม.
4.4 กม.
3.1 กม.
4.4 กม.
5.4 กม.
5.5 กม.
4.8 กม.
3.4 กม.
2.2 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
3 กม.
3.4 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
0 กม.
2 กม.
2.6 กม.
5.4 กม.
5 กม.
2.5 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
3.3 กม.
3.5 กม.
3.2 กม.
2.5 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Grand Diamond Pratunam
ประเภทห้อง
เรียงตาม: