A035735 Elio Del Nest
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065606
เข้าชม :
เอลลิโอ เดล เนสท์ บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Elio Del Nest
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 52 sqm
Selling Price : 5,600,000
Reference ID : A035735
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Elio Del Nest
- 5,600,000 (107,692 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 52 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
236 ประกาศเช่า
51 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอลลิโอ เดล เนสท์
ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 26 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน26m2ชั้น 6฿2,400,000UPDATE !

🔥ขาย คอนโดสไตล์รีสอร์ต ใจกลางบางนา เอลลิโอ เดล เนสท์ / Elio Del Nest ใกล้ BTS อุดมสุข1 ห้องนอน26.34m2ชั้น 6฿2,490,000UPDATE !
P-148818 วิวเมืองสวย! เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข ใกล้ BTS อุดมสุข 3.23 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน32m2ชั้น 21฿3,230,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร G ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿2,770,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร D ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน31m2ชั้น 16฿3,500,000UPDATE !
ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร G ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน26m2ชั้น 12฿2,770,000NEW !
ขายคอนโด เอลลิโอ เดล เนสท์ อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Makro อุดมสุข1 ห้องนอน34m2ชั้น 2฿3,080,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

5.7 กม.
2.1 กม.
4.6 กม.
4.6 กม.
3.1 กม.
0 กม.
4.3 กม.
3 กม.
0 กม.
3.4 กม.
0 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Elio Del Nest
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด