A035538 M Thonglor 10
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065753
เข้าชม :
เอ็ม ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : M Thonglor 10
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 2
Area size : 54.67 sqm
Selling Price : 8,000,000
Reference ID : A035538
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- M Thonglor 10
- 8,000,000 (146,333 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 54.67 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
148 ประกาศเช่า
107 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ็ม ทองหล่อ 10
ราคาดีสุด! 1 ห้องนอน ทองหล่อ 10 วิวสกายไลน์ ชั้นสูง น่าลงทุน - U58325641 ห้องนอน32.03m2ชั้น 12฿4,008,000UPDATE !
35.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน35.7m2ชั้น 18฿5,800,000UPDATE !
166.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ3 ห้องนอน166.3m2ชั้น 22฿35,000,000UPDATE !

35.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน35.4m2ชั้น 12฿5,555,555UPDATE !
58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ2 ห้องนอน58m2ชั้น 19฿12,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 226 ประกาศ

2.2 กม.

3.8 กม.
2.5 กม.
0 กม.
3.8 กม.
3.6 กม.
4.4 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
2 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ M Thonglor 10
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)

![ขายคอนโดสุขุมวิท 2 ห้องนอน Rare Large Unit พร้อมรายได้ทันที - [U1094704]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260507/e361w1zK7Hv6wuJjJjii.jpg?width=486&height=360)