A033917 The Politan Aqua
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6005504
เข้าชม :
เดอะ โพลิแทน อควา เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : The Politan Aqua
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 29 sqm
Selling Price : 2,039,000
Reference ID : A033917
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Politan Aqua
- 2,039,000 (70,310 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 21
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
310 ประกาศเช่า
45 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
#A124503 ✅ 18/11/68 ขายคอนโด The Politan Aqua 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน60m2ชั้น 11฿6,590,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ วิทยาเขตนนทบุรี1 ห้องนอน29m2ชั้น 21฿2,100,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ วิทยาเขตนนทบุรี1 ห้องนอน29m2ชั้น 21฿1,990,000UPDATE !
🔴SA2434🟡 ขายถูกมาก👍 The Politan Aqua 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว1 ห้องนอน30m2ชั้น 5฿3,490,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ วิทยาเขตนนทบุรี2 ห้องนอน60m2ชั้น 11฿6,590,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ วิทยาเขตนนทบุรี2 ห้องนอน60m2ชั้น 11฿6,590,000NEW !

📌 ขายคอนโด เดอะ โพลิแทน อควา อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ วิทยาเขตนนทบุรี2 ห้องนอน60m2ชั้น 11฿6,590,000NEW !
DL25030104 ขาย คอนโดมิเนี่ยม เดอะ โพลิแทน อควา (The Politan Aqua) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน29m2ชั้น 43฿2,000,000UPDATE !
DL25080825 ขายคอนโดมิเนี่ยม เดอะ โพลิแทน อควา (THE POLITAN AQUA) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID@655ebbvc1 ห้องนอน29m2ชั้น 21฿2,100,000UPDATE !