72.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5890650

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 1/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 2/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 3/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 4/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 5/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 6/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 7/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 8/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 9/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 10/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 11/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 12/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 13/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 14/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 15/16
รูป 72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
6,990,000 (97,083 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 27
72 ตร.ม.

ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale Price 6,990,000 
Transfer 50/50

Condo on Thepprasit Rd. sea view  2 bedrooms 2 bath rooms 1 storage room 3  balcony  size 72 sqm. Floor 27th corner unit. with private carpark , sky pool, gym, sky lounge,  sauna etc. next to 7-11, Colosseum, Kaan theater, fresh market.  

รายละเอียด

  • Supalai Mare Pattaya
  • 6,990,000 (97,083 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 27
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที