54.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5891799
เข้าชม :
โมดัส บีชฟรอนท์ บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
Sale Price 4,500,000 THB (Discount from 6,990,000 THB)
Thai name
Location Naklua Soi 12
1 Bedroom, 1 Bathroom
Size 54 sq.m.
Fully furnished
Modern Luxury design
High sealing 3 M.
2nd floor (Actually 3nd floor)
Private beach
Facilities :swimming pool , restaurant, sauna,fitness, CCTV, Security 24/7 etc..
Hotel Chain with 5 star Management
รายละเอียด
- Modus Beachfront
- 4,500,000 (83,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
0 ประกาศเช่า
5 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โมดัส บีชฟรอนท์

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมดัส บีชฟรอนต์ คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1001491)1 ห้องนอน55m2ชั้น 7฿5,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ
ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beachมีคอนโดขาย 144 ประกาศ

2.6 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Modus Beachfront
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง