41.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5891347

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 1/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 2/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 3/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 4/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 5/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 6/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 7/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 8/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 9/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 10/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 11/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 12/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 13/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 14/15
รูป 41.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,694,000 (65,707 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
41 ตร.ม.

The Capital condo ราชปรารภ-วิภาวดี พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

*************   ONLY UNTIL MARCH 31st 2026  **************

Located soi 88, close to downtown, The 88 condo is a well established and popular condo unit.

Special Promotion : Only 2 units are offered with a 8 % rental Guarantee for 2 years

1 Bedroom 1 Bathroom
8th floor mountain view
Size 41.17 sq.m.
Price 2,694,000 THB (The room is currently being decorated)

** Thai and Forigner quota freehold available
** Join rental guarantee program 8% 2 years
- Rental income = 215,520 THB/year (Income by yearly, Paid in advance.)

Yearly Payment :
- Insurance fee  30*sq.m. = 1,236 THB
- Common area fee 39*sq.m.*12 = 19,268 THB

 

2 Bed 2 bathroom
on 8th floor with pool view
size is 81.86 sq.m.
Price of 5,990,000 baht including furniture package 250,000 baht

** The agent recieved the commission without furniture package.
** Thai and Forigner quota freehold available
** Join rental guarantee program 8% 2 years
- Rental income = 479,200 THB/year (Income by yearly, Paid in advance.)

Yearly Payment :
- Insurance fee  30*sq.m. = 2,456 THB
- Common area fee 39*sq.m.*12 = 38,311 THB

 

 

 

รายละเอียด

  • The Capital condo ราชปรารภ-วิภาวดี
  • 2,694,000 (65,707 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง