✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5930698

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 1/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 2/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 3/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 4/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 5/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 6/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 7/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 8/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 9/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 10/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 11/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 12/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 13/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 14/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 15/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 16/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 17/18
รูป ✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่ 📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,550,000 (43,456 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
58.68 ตร.ม.

แอปเปิ้ล สุขุมวิท - แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ 2.55 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสวย 58 ตร.ม. พร้อมอยู่

📍 Apple Sukhumvit – Bearing | แอปเปิ้ล สุขุมวิท – แบริ่ง

🏢 ชั้น 3

🛏 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

📐 ขนาด 58.68 ตร.ม.

💰 ขายเพียง 2.55 ล้านบาท

(รวมค่าใช้จ่ายวันโอนแล้ว)

✨ ห้องรีโนเวทใหม่ ตกแต่งสไตล์ Modern Luxury

📩 สนใจนัดดูห้อง / สอบถามเพิ่มเติม

📞 086-386-3844 (คุณเอ๋)

📞 092-276-3011 (คุณบุ๊ค)

📲 Line: @together8

🔗 แอดไลน์: https://lin.ee/wSaeQVC

💼 NextFlip Estate Co.,Ltd.

ดูแลตั้งแต่ต้นจนจบ ครบทุกดีล ✨

#AppleSukhumvit #AppleSukhumvitBearing #คอนโดแบริ่ง #คอนโดสุขุมวิท #คอนโดรีโนเวทใหม่ #คอนโดตกแต่งสวย #ModernLuxury #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดห้องใหญ่ #NextFlipEstate

รายละเอียด

  • Apple Sukhumvit - Bearing
  • 2,550,000 (43,456 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58.68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอปเปิ้ล สุขุมวิท - แบริ่ง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด สุขุมวิท 109
dcondo Sukhumvit 109

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เคนซิงตัน คอนโดมิเนียม สุขุมวิท 107 แบริ่ง สเตชั่น
Kensington Condominium Sukhumvit 107 Bearing Station

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ แบริ่ง
Notting Hill Bearing

1.8 กม.