S-LNNW101 ขายที่ดินแปลงสวยถมแล้วพร้อมสร้าง ซอยนาคนิวาส 21 เขตลาดพร้าว ราคาขาย 5.9 ล้าน 098-254-5162
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5723417
เข้าชม :
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ รายละเอียดที่ดิน
•ขนาด 70 ตารางวา
•ที่ดินถมแล้ว เสมอ สวย
•น้ำไม่ท่วม
•หน้ากว้าง เหมาะสร้างบ้าน / โฮมออฟฟิศ / ลงทุน
ทำเลดี เดินทางสะดวก
•ห่าง สำนักงานเขตลาดพร้าว เพียง 1.3 กม.
•ห่าง Central EastVille ประมาณ 2.5 กม.
•เข้า–ออกได้หลายเส้นทาง ใกล้ถนนนาคนิวาส / ลาดพร้าว / เลียบด่วน
ติดต่อ คุณพีร์ 098-254-5162
Line ID : 0982545162
*มีให้เลือกอีกหลายหลัง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
**รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
รายละเอียด
- 5,900,000 (84,286 บาท/ตร.วา)
- 70 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
L-152 : ที่แปลงมุม 125 ตร.วา ถนนเมน ปากซอยสังคมสงเคราะห์ 1 (ลาดพร้าว 71) วังทองหลาง1 งาน/25 ตร.วา฿22,000,000UPDATE !
✨ขายที่ดินลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ 📍โครงการเสนานิเวศน์ ซอย 118 ลาดพร้าว กทม.✨87 ตร.วา฿7,600,000UPDATE !
ขายที่ดิน ประดิษฐ์มนูธรรม27 สุคนธ์สวัสดิ์ 38 ใกล้ถนนเลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ถนน ประดิษฐ์มนูธรรม 08635579484 ไร่/1 งาน/73 ตร.วากรุณาโทรสอบถามUPDATE !
ขายที่ดินติดถนนเลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล 08633772872 งาน/81 ตร.วา฿126,450,000UPDATE !
ขายที่ดินทำเลทอง💰 อยู่ในซอยสาคร 1 📌เยื้องเซ็นทรัล อีสต์วิลล์2.6กิโล🏦2 งาน/1 ตร.วา฿24,500,000UPDATE !

ขายที่ดินซอยลาดพร้าว-วังหิน23 พื้นที่ 291 ตรว.ขายเพียง35ล้าน ตรงข้ามวัดลาดพร้าว ใครอยากค้าขายบอกได้เลยว่าแปลงนี้ใช่เลย2 งาน/91 ตร.วา฿35,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
0 กม.
4.5 กม.
6 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
3.6 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง